Kyautar zama ɗan ƙasa?

Kyautar zama ɗan ƙasa?

Lokacin siyan Tsohon Dutsen Dutse na 1082 (cikakkun bayanai a nan) yakinmu a shirye yake don ba ku da danginku zama ɗan ƙasa na biyu na ɗaya daga cikin ƙasashen Caribbean kwata-kwata kyauta. 

Wani tsohon ginin dutse wanda ya girmi Moscow a tsakiyar Turai! Bayan cikakken gyare-gyare tare da kayan ƙima. Anyi akan ka'idar amfani da Dutse, Gilashi da itace. Wani kallo na musamman a kowane ɗaki da waje. Cikakken Gidan Gidan Iyali a gare ku!

Tsohuwar Castle wani abin tarihi ne na musamman na gine-ginen da ke kan iyaka da Croatia. An sake dawo da ginin ta hanyar amfani da mafi kyawun kayan zamani da inganci, waɗanda aka sanya a hukumance, an sami izinin HASAP.

Fadin gidan sarautar yana da murabba'in 1 wanda ya haɗa da:

  • Zauren hunturu tare da filaye da ke kallon kogin
  • 3 suites don mutane 10
  • Cikakken kayan dafa abinci na sabis na ƙwararru
  • Gidan shakatawa tare da sauna, dakin tausa da jacuzzi.

Ginin taimako mai fadin murabba'in murabba'in 150.

4500 sq.m. yanki mai kyau.

Tsohon Castle O yana kudu maso gabashin Slovenia a yankin Dolenjska masu yawon bude ido. Gidan tarihi abin tunawa ne na gine-gine, bayanin wanda har ma yana nan akan Wikipedia

Minti 30 daga abin akwai sanannen wurin shakatawa na thermal "Dolenjske Toplice", ƙwararrun darussan golf tare da ramuka 18, wurin shakatawa na SC Bela. Gidan sarauta yana da nisan mita 100 daga kan iyaka da Croatia, mita 100 daga kogin.

Gidan yana da kyau: tafiyar mintuna 50 daga Teku da mintuna 40 daga filin jirgin sama na Zagreb.